Fideo
Manyleb
| Rhif Eitem: | DAZ-BOX |
| Maint y Cynnyrch: | 410x200x120mm |
| Lliw: | Arian |
| Capasiti: | 2500ml |
| Deunydd: | Metel gyda gorchudd powdr wedi'i orffen |
| Amser Dosbarthu: | 0.2-0.5e |
| Pellter Dosbarthu | 1.5-3 modfedd |
| Gosod: | Stand Pen Bwrdd/Wedi'i osod ar y wal/Stondin Llawr |
| Math o Bwmp: | Gollwng/Chwistrellu/Ewyn dewisol |
| Cyflenwad Trydan 1: | Trydan DC |
| Cyflenwad Trydan 2: | 4*Batris Maint C |
| Bywyd Batri Ehang: | >30,000 o Feiciau |
| Tystysgrif | CE, RoHS, FCC |
| Pecynnu: | 1pc/blwch brown; 2pcs/carton |
| Maint y Carton: | 45.5X25X18.5cm |
| Gogledd-orllewin/Gorllewin-orllewin: | 2.80/3.15kg |
| Rhestr Pacio | |
| dosbarthwr | 1 |
| Cebl USB | 1 |
| Llawlyfr | 1 |
| Bwcl cefnogol | 1 |
| Sgriwiau gosod wal | 2 |

Cwestiynau Cyffredin
C: A allwn ni archebu samplau yn unig i'w profi cyn gosod archeb?
A: Yn sicr, mae archeb sampl yn dderbyniol i ni.
C: Pa ddull talu ydych chi'n ei dderbyn?
A: Telerau safonol: T/T ymlaen llaw. Swm mawr: L/C ar yr olwg gyntaf.
Swm bach fel ffioedd sampl: Paypal a Western Union.
C: Sut ydych chi fel arfer yn cludo'r nwyddau? A pha mor hir mae'n ei gymryd i'w danfon?
A: Ar gyfer sampl ac archeb fach, trwy express, fel arfer yn cymryd 3-5 diwrnod. Ar gyfer archeb fawr, os oes angen brys arnoch, gallwn gludo nwyddau ar yr awyr. Os ydych chi am arbed cludo nwyddau, gallwn eu cludo ar y môr, gan gymryd tua 30-50 diwrnod, yn dibynnu ar eich cyrchfan.
C: A allaf wneud ein logo ar gynnyrch a phecyn? Sut ddylwn i wneud?
A: Darparwch ffeiliau a gofynion LOGO cydraniad uchel, byddwn yn gwneud lluniadau i chi eu cadarnhau. Ar ôl cael eich cadarnhad, byddwn yn gwneud 2-3 sampl i chi eu cadarnhau eto.
Ers ei sefydlu, mae ein ffatri wedi bod yn datblygu cynhyrchion o'r radd flaenaf gan lynu wrth yr egwyddor
o ansawdd yn gyntaf. Mae ein cynnyrch wedi ennill enw da rhagorol yn y diwydiant ac yn werthfawr ac yn ddibynadwy ymhlith cwsmeriaid hen a newydd.