Fideo
Manyleb
| Rhif Eitem: | K9 Pro Plus gyda Wifi gan Ap Tuya |
| Maint y Cynnyrch: | 121.7×131.5×302 mm |
| Foltedd: | 5V 2A |
| Capasiti: | 1200ml |
| Mesur Pellter: | 2-10 cm |
| Cyfaint y Sain: | Addasadwy lefel 1-4 |
| Dos: | 0.1-2ml addasadwy |
| Gosod: | Wedi'i osod ar y wal, bwrdd gwaith, stondin tripod |
| Math o Bwmp: | Dewisol (Pwmp Chwistrell/Gollwng/Ewyn) |
| Ystod Mesur: | 30℃-39℃(86℉-102.2℉) |
| Tymheredd Larwm: | Addasadwy |
| Tystysgrif: | CE, ROHS, FCC |
| Darlledir mewn 18 iaith: | |
| Tsieinëeg, Saesneg, Sbaeneg, Japaneg, Portiwgaleg, Coreeg, Almaeneg, Ffrangeg, Rwsieg, Eidaleg, Arabeg, Twceg, Gwlad Thai, Cambodia, Indoneseg, Bengaleg, Hindi, Fietnameg | |
| Pecynnu: | 1pc/blwch lliw; 9pcs/carton |
| Blwch Lliw yn Cynnwys: | 1x dosbarthwr, 1x hambwrdd diferu, 1x llawlyfr, 1x cebl USB, 2x sgriwiau wal. |
| Maint y Blwch Lliw: | 15.5×15.5×31.5cm |
| Maint y Carton: | 49x495x36cm |
| Gogledd-orllewin/Gorllewin-orllewin: | 9.45/11.60kg |
| Manteision: | |
| * Newid Ieithoedd | * Dos Addasadwy |
| * Lefel Sain Addasadwy | * Cofnodi data mesur tymheredd |
| * Gosod Capasiti | * Gall un Ap reoli sawl swyddogaeth |

Wedi'i weithredu'n awtomatig gan synhwyrydd: mae'r dosbarthwr diheintydd dwylo di-gyffwrdd hwn wedi'i gynllunio i chwistrellu diheintydd dwylo neu alcohol, a darparu dos awtomatig o chwistrell, sy'n galluogi diheintio dwylo'n gyflym ac yn hawdd ac yn dileu croeshalogi, gan gyflawni hylendid dwylo gorau posibl.
Arddull Wedi'i Gosod ar y Wal: mae dosbarthwr sebon wedi'i osod ar y wal yn gweithio'n dda i gadw wyneb y cownter yn rhydd o annibendod.
Wedi'i Bweru gan Fatri ac yn Ailwefradwy: mae'r dosbarthwr sebon alcohol hwn yn cael ei weithredu gan fatris, a gellir ei bweru gan addasydd hefyd. (Nid yw wedi'i gyfarparu ag addasydd gwefru na batris)
Wifi ar gael: mae'n cael ei gefnogi gan Ap Tuya y gallwch ei lawrlwytho o'ch ffonau symudol. Gyda hynny, gallwch reoli'r holl swyddogaethau, yn hawdd ac yn gyfleus.
Ers ei sefydlu, mae ein ffatri wedi bod yn datblygu cynhyrchion o'r radd flaenaf gan lynu wrth yr egwyddor
o ansawdd yn gyntaf. Mae ein cynnyrch wedi ennill enw da rhagorol yn y diwydiant ac yn werthfawr ac yn ddibynadwy ymhlith cwsmeriaid hen a newydd.