Nodweddion
Wedi'i weithredu gan synhwyrydd yn awtomatig: mae'r dosbarthwr sebon awtomatig di-gyffwrdd wedi'i gynllunio i chwistrellu diheintydd dwylo neu alcohol, a darparu dos awtomatig o chwistrell, sy'n galluogi diheintio dwylo'n gyflym ac yn hawdd ac yn dileu croeshalogi, gan gyflawni hylendid dwylo gorau posibl.
Wedi'i Bweru gan Fatri: mae'r dosbarthwr sebon alcohol hwn yn cael ei weithredu gan fatris, a gellir ei bweru gan addasydd hefyd. (Nid yw wedi'i gyfarparu ag addasydd gwefru na batris)
Cyfleus a Hylan: rhowch eich llaw o dan y synhwyrydd i gychwyn y dosbarthwr sebon, gallwch osgoi croes-heintio yn effeithiol heb gyffwrdd â'r dosbarthwr sebon. Addas ar gyfer mannau cyhoeddus fel swyddfeydd, gwestai, ysbytai, sefydliadau meddygol, ysgolion, ac ati.
Manyleb
| Paramedrau Technolegol | |
| Rhif Model | F1407 |
| Batri | 4 x batris maint C neu gebl USB |
| Deunyddiau | ABS+HDPE o'r radd flaenaf, heb ei adfer |
| Lliw | gwyn, gellir addasu lliwiau eraill |
| Dimensiwn | 121.7x131.5x302 mm |
| Capasiti | 2500 ml |
| Pwysau Cynnyrch | 0.95kg |
| Pacio | 1pc/blwch mewnol; 10pcs/carton |
| Maint y Carton | 81X33X36.5cm |
| Mathau o ffroenellau | Dewisol (Pwmp Chwistrell/Gollwng/Ewyn) |
| Lleoliad | Wedi'i osod ar y wal, bwrdd gwaith, stondin tripod |
Yn cynnwys:
Dosbarthwr x1
Cebl USB x1
Llawlyfr x1
Bwcl cefnogol x1
Sgriwiau gosod wal x2
Sylwadau: nid yw batris ac addasydd gwefru wedi'u cynnwys yn y pecyn
Cais:
Defnyddir dosbarthwr sebon di-gyffwrdd awtomatig Siweiyi yn helaeth ar gyfer diheintio dwylo yn y cartref, swyddfa, gwesty, canolfan siopa, ysgol, ysbyty, ac ati, ac mae ar gael i'w ddefnyddio'n unigol ac yn y cyhoedd.
Gwasanaeth Cwsmeriaid
1. Bydd eich ymholiad sy'n ymwneud â'n cynnyrch neu bris yn cael ei ateb o fewn 24 awr.
2. Cadwch ati i hysbysu ein cwsmeriaid am y broses gynhyrchu a helpu i drefnu archwiliad ansawdd os oes angen.
3. Gwarant blwyddyn a gwasanaeth ôl-werthu cyfrifol.
4. Tîm gwerthu a pheirianwyr proffesiynol i sicrhau profiad prynu da.
Ers ei sefydlu, mae ein ffatri wedi bod yn datblygu cynhyrchion o'r radd flaenaf gan lynu wrth yr egwyddor
o ansawdd yn gyntaf. Mae ein cynnyrch wedi ennill enw da rhagorol yn y diwydiant ac yn werthfawr ac yn ddibynadwy ymhlith cwsmeriaid hen a newydd.