Fideo
Manyleb
| Rhif Eitem: | Dur Di-staen F1303 |
| Maint y Cynnyrch: | 120x120x260 mm |
| Lliw: | Gwyn |
| Capasiti: | 1000ml |
| Deunydd: | Dur Di-staen |
| Potel: | Ail-lenadwy |
| Pwysau Cynnyrch: | 1.25kg |
| Pŵer Gan: | Batri Maint 4*C neu Addasydd 110V/220V |
| Gosod: | Stand ar y Wal/Llawr |
| Math o Bwmp: | Dewisol (Pwmp Chwistrell/Gollwng/Ewyn) |
| Dos Pwmp: | 1-Pwmp Hylif: 1ml Bob Tro |
| Pwmp 2-Ewyn: 0.8ml Bob Tro | |
| Pwmp 3-Chwistrell: 0.8ml Bob Tro | |
| Tystysgrif: | CE, ROHS, FCC |
| Pecynnu: | 1pc/blwch brown; 15pcs/carton |
| Maint y Carton: | 65.5X41X29cm |
| Gogledd-orllewin/Gorllewin-orllewin: | 19.50/20.50kg |
Rhestr Pacio:
Dosbarthwr x1
Cebl USB x1
Llawlyfr x1
Bwcl cefnogol x1
Sgriwiau gosod wal x2
Cais:
Defnyddir dosbarthwr sebon di-gyffwrdd awtomatig Siweiyi yn helaeth ar gyfer diheintio dwylo yn y cartref, swyddfa, gwesty, canolfan siopa, ysgol, ysbyty, ac ati, ac mae ar gael i'w ddefnyddio'n unigol ac yn y cyhoedd.
Cwestiynau Cyffredin
C: A yw ansawdd wedi'i warantu?
A: Mae gennym ni fwy na 10 mlynedd o brofiad cynhyrchu a gwerthu, ac mae gan yr holl gynhyrchion warant 12 mis.
C: A allwn ni archebu samplau yn unig i'w profi cyn gosod archeb?
A: Yn sicr, mae archeb sampl yn dderbyniol i ni.
C: Pa ddull talu ydych chi'n ei dderbyn?
A: Telerau safonol: T/T ymlaen llaw. Swm mawr: L/C ar yr olwg gyntaf.
Swm bach fel ffioedd sampl: Paypal a Western Union.
C: Sut ydych chi fel arfer yn cludo'r nwyddau? A pha mor hir mae'n ei gymryd i'w danfon?
A: Ar gyfer sampl ac archeb fach, trwy express, fel arfer yn cymryd 3-5 diwrnod. Ar gyfer archeb fawr, os oes angen brys arnoch, gallwn gludo nwyddau ar yr awyr. Os ydych chi am arbed cludo nwyddau, gallwn eu cludo ar y môr, gan gymryd tua 30-50 diwrnod, yn dibynnu ar eich cyrchfan.
C: Ydych chi'n derbyn OEM ac ODM?
A: Ydw, gallwn addasu'r cynhyrchion, y labeli, y pecyn.
Ers ei sefydlu, mae ein ffatri wedi bod yn datblygu cynhyrchion o'r radd flaenaf gan lynu wrth yr egwyddor
o ansawdd yn gyntaf. Mae ein cynnyrch wedi ennill enw da rhagorol yn y diwydiant ac yn werthfawr ac yn ddibynadwy ymhlith cwsmeriaid hen a newydd.