Nodweddion
Wedi'i weithredu gan synhwyrydd yn awtomatig: mae'r peiriant diheintio dwylo di-gyffwrdd wedi'i gynllunio i chwistrellu diheintydd dwylo neu alcohol, a darparu dos awtomatig o chwistrell, sy'n galluogi diheintio dwylo'n gyflym ac yn hawdd ac yn dileu croeshalogi, gan gyflawni hylendid dwylo gorau posibl.
Cyfleus a Hylan: rhowch eich llaw o dan y synhwyrydd i gychwyn y dosbarthwr sebon, gallwch osgoi croes-heintio yn effeithiol heb gyffwrdd â'r dosbarthwr sebon. Addas ar gyfer mannau cyhoeddus fel swyddfeydd, gwestai, ysbytai, sefydliadau meddygol, ysgolion, ac ati.
Manyleb
| Rhif Eitem: | F1307 |
| Maint y Cynnyrch: | 120x120x260 mm |
| Lliw: | Gwyn |
| Capasiti: | 1000ml |
| Deunydd: | Plastig Peirianneg ABS 100% Gwyryf |
| Potel: | Ail-lenadwy |
| Pwysau Cynnyrch: | 0.90kg |
| Pŵer Gan: | 4 darn o fatri maint C neu addasydd 110V/220V * Nid yw batris wedi'u cynnwys |
| Gosod: | Stand ar y Wal/Llawr |
| Math o Bwmp: | Dewisol (Pwmp Chwistrell/Gollwng/Ewyn) |
| Defnyddiwch Ddos: | 1-Pwmp Hylif: 1ml Bob Tro |
| Pwmp 2-Ewyn: 0.8ml Bob Tro | |
| Pwmp 3-Chwistrell: 0.8ml Bob Tro | |
| Tystysgrif: | CE, ROHS, FCC |
| Pecynnu: | 1pc/blwch brown; 15pcs/carton |
| Maint y Carton: | 65.5X41X29cm |
| Gogledd-orllewin/Gorllewin-orllewin: | 13.80/14.50kg |
Rhestr Pacio:
Dosbarthwr x1
Cebl USB x1
Llawlyfr x1
Sgriwiau gosod wal x2
Bwcl cefnogol x 1
Sylwadau: nid yw batris ac addasydd USB wedi'u cynnwys yn y pecyn
Sicrhau ansawdd:
1. Mae pob proses gynhyrchu yn cael ei harchwilio gan ein tîm QC
2. Mae ansawdd yn cael ei sicrhau gan beiriannydd proffesiynol
3. Tystysgrifau CE, FCC, ROHS wedi'u cymeradwyo ac mae ganddynt batentau hunan-berchen
Gwasanaeth Cwsmeriaid
1. Bydd eich ymholiad sy'n ymwneud â'n cynnyrch neu bris yn cael ei ateb o fewn 24 awr.
2. Parhau i hysbysu ein cwsmeriaid am y broses gynhyrchu a helpu i drefnu archwiliad ansawdd os oes angen.
3. Gwarant blwyddyn a gwasanaeth ôl-werthu cyfrifol.
4. Tîm gwerthu a pheirianwyr proffesiynol i sicrhau profiad prynu da.
Ers ei sefydlu, mae ein ffatri wedi bod yn datblygu cynhyrchion o'r radd flaenaf gan lynu wrth yr egwyddor
o ansawdd yn gyntaf. Mae ein cynnyrch wedi ennill enw da rhagorol yn y diwydiant ac yn werthfawr ac yn ddibynadwy ymhlith cwsmeriaid hen a newydd.