Fideo
Manyleb
| Rhif Eitem: | DAZ08 |
| Maint y Cynnyrch: | 83X107X206mm |
| Foltedd: | DC 6V |
| Capasiti: | 320 ml |
| Mesur Pellter: | 0~45mm |
| Prif Ddeunydd: | ABS |
| Gosod: | Penbwrdd |
| Math o Bwmp: | Dewisol (Pwmp Chwistrell/Gollwng/Ewyn) |
| Pŵer Gan: | 4 darn o fatris AA (heb eu cynnwys) |
| Tystysgrif: | CE, ROHS, FCC |
| Pecynnu: | 1pc/blwch lliw; 48pcs/carton |
| Maint y Blwch Lliw: | 105X80X230mm |
| Maint y Carton: | 47.5X49X43cm |
| Gogledd-orllewin/Gorllewin-orllewin: | 12.20/13.50kg |
Cwestiynau Cyffredin
C1: Mae'r cynnyrch yn rhad, a yw'r ansawdd wedi'i warantu?
A1: Mae gennym fwy na 10 mlynedd o brofiad cynhyrchu a gwerthu, ac mae gan yr holl gynhyrchion warant 12 mis.
C2: A allwn ni archebu samplau yn unig i'w profi cyn gosod archeb?
A2: Yn sicr, mae archeb sampl yn dderbyniol i ni.
C3: Sut ydych chi fel arfer yn cludo'r nwyddau? A pha mor hir mae'n ei gymryd i'w danfon?
A3: Ar gyfer sampl ac archeb fach, trwy express, fel arfer yn cymryd 3-5 diwrnod. Ar gyfer archeb fawr, os oes angen brys arnoch, gallwn gludo nwyddau ar yr awyr. Os ydych chi am arbed cludo nwyddau, gallwn eu cludo ar y môr, gan gymryd tua 30-50 diwrnod, yn dibynnu ar eich cyrchfan.
C4: Ydych chi'n derbyn OEM ac ODM?
A4: Ydw, gallwn addasu'r cynhyrchion, y labeli, y pecyn.
C5: Beth yw'r broses archebu ar gyfer cynhyrchion wedi'u haddasu?
A5: Darparu manylebau cynnyrch neu ofynion penodol -- dyfynbris -- cadarnhad dyfynbris -- blaendal talu -- cadarnhad lluniadu cynhyrchu -- gwneud offer mowldio -- gwneud sampl - cadarnhad sampl -- cynhyrchu swmp -- dosbarthu -- gwasanaeth ar ôl gwerthu
C6: A oes gan y cynnyrch dystysgrif?
A6: Mae'r rhan fwyaf o gynhyrchion nad ydynt wedi'u haddasu wedi'u hardystio a'u patentio, a gellir cymhwyso tystysgrifau i gynhyrchion wedi'u haddasu yn unol â gofynion y cwsmer.
Ers ei sefydlu, mae ein ffatri wedi bod yn datblygu cynhyrchion o'r radd flaenaf gan lynu wrth yr egwyddor
o ansawdd yn gyntaf. Mae ein cynnyrch wedi ennill enw da rhagorol yn y diwydiant ac yn werthfawr ac yn ddibynadwy ymhlith cwsmeriaid hen a newydd.