Capasiti mawr: mae gan y dosbarthwr diheintydd dwylo awtomatig hwn gapasiti mawr o 1000 ml, sy'n addas ar gyfer defnyddio amrywiol hylifau diheintydd a diheintyddion dwylo, ar gyfer defnydd dyddiol a defnydd proffesiynol, yn berffaith ar gyfer y cartref, gwestai, ysbytai neu leoedd cyhoeddus eraill.
Cyfleus a Hylan: rhowch eich llaw o dan y synhwyrydd i gychwyn y dosbarthwr sebon, gallwch osgoi croes-heintio yn effeithiol heb gyffwrdd â'r dosbarthwr sebon. Addas ar gyfer mannau cyhoeddus fel swyddfeydd, gwestai, ysbytai, sefydliadau meddygol, ysgolion, ac ati.

| Rhif Eitem: | F1307 gyda stondin llawr |
| Maint Dosbarthwr Sebon: | 120x120x260 mm |
| Lliw Dosbarthu Sebon: | Gwyn |
| Capasiti Dosbarthu Sebon: | 1000ml |
| Deunydd Dosbarthu Sebon: | Plastig Peirianneg ABS 100% Gwyryf |
| Potel Dosbarthu Sebon: | Ail-lenadwy |
| Pwysau'r Dosbarthwr Sebon: | 0.90kg |
| Pŵer Gan: | Batri Maint 4*C neu Addasydd 110V/220V |
| Stand Llawr: | Deunydd hambwrdd: Metel gyda gorchudd powdr Deunydd Tiwb: Alwminiwm gyda gorchudd powdr Deunydd Sylfaen y Stand: Dur gyda gorchudd powdr |
| Math o Bwmp: | Dewisol (Pwmp Chwistrell/Gollwng/Ewyn) |
| Defnyddiwch Ddos: | 1-Pwmp Hylif: 1ml Bob Tro |
| Pwmp 2-Ewyn: 0.8ml Bob Tro | |
| Pwmp 3-Chwistrell: 0.8ml Bob Tro | |
| Tystysgrif: | CE, ROHS, FCC |
| Pecynnu: | 1 set/carton |
| Maint y Carton: | 36X34X20cm |
| Gogledd-orllewin/Gorllewin-orllewin: | 5.6/6.2kg |
Ers ei sefydlu, mae ein ffatri wedi bod yn datblygu cynhyrchion o'r radd flaenaf gan lynu wrth yr egwyddor
o ansawdd yn gyntaf. Mae ein cynnyrch wedi ennill enw da rhagorol yn y diwydiant ac yn werthfawr ac yn ddibynadwy ymhlith cwsmeriaid hen a newydd.