Capasiti mawr: mae gan y dosbarthwr diheintydd dwylo awtomatig hwn gapasiti mawr o 1200 ml, sy'n addas ar gyfer defnyddio amrywiol hylifau diheintydd a diheintyddion dwylo, ar gyfer defnydd dyddiol a defnydd proffesiynol, yn berffaith ar gyfer y cartref, gwestai, ysbytai neu leoedd cyhoeddus eraill.
Cyfleus a Hylan: rhowch eich llaw o dan y synhwyrydd i gychwyn y dosbarthwr sebon, gallwch osgoi croes-heintio yn effeithiol heb gyffwrdd â'r dosbarthwr sebon. Addas ar gyfer mannau cyhoeddus fel swyddfeydd, gwestai, ysbytai, sefydliadau meddygol, ysgolion, ac ati.
Wedi'i weithredu gan synhwyrydd yn awtomatig: mae'r peiriant diheintio dwylo di-gyffwrdd wedi'i gynllunio i chwistrellu diheintydd dwylo neu alcohol, a darparu dos awtomatig o chwistrell, sy'n galluogi diheintio dwylo'n gyflym ac yn hawdd ac yn dileu croeshalogi, gan gyflawni hylendid dwylo gorau posibl.


| Rhif Eitem: | K9 Pro Deuol |
| Maint y Cynnyrch: | 121.7×131.5×302 mm |
| Foltedd: | 5V 2A |
| Capasiti: | 1200ml |
| Mesur Pellter: | 2-10cm |
| Cyfaint y Sain: | Addasadwy lefel 1-4 |
| Dos: | 0.1-2ml addasadwy |
| Gosod: | Wedi'i osod ar y wal, bwrdd gwaith, stondin tripod |
| Math o Bwmp: | Dewisol (Pwmp Chwistrell/Gollwng/Ewyn) |
| Ystod Mesur: | 30℃-39℃(86℉-102.2℉) |
| Tymheredd Larwm: | Addasadwy |
| Tystysgrif: | CE, ROHS, FCC |
| Darlledir mewn 18 iaith: | |
| Tsieinëeg, Saesneg, Sbaeneg, Japaneg, Portiwgaleg, Coreeg, Almaeneg, Ffrangeg, Rwsieg, Eidaleg, Arabeg, Twceg, Gwlad Thai, Cambodia, Indoneseg, Bengaleg, Hindi, Fietnameg | |
| Pecyn Deuol K9 Pro: | 1pc/blwch lliw; 9pcs/carton |
| Mae un blwch lliw yn cynnwys: 1x dosbarthwr, 1x hambwrdd diferu, 1x llawlyfr, 1x cebl USB, 2x sgriwiau wal. | |
| 15.5×15.5×31.5cm | |
| 49x495x35cm | |
| 9.45/11.60kg | |
| Pecyn Stand Llawr: | 1pc/blwch brown; 6pcs/carton |
| 62X22X36cm | |
| 21/22kg | |
Ers ei sefydlu, mae ein ffatri wedi bod yn datblygu cynhyrchion o'r radd flaenaf gan lynu wrth yr egwyddor
o ansawdd yn gyntaf. Mae ein cynnyrch wedi ennill enw da rhagorol yn y diwydiant ac yn werthfawr ac yn ddibynadwy ymhlith cwsmeriaid hen a newydd.