Wedi'i weithredu'n awtomatig gan synhwyrydd: mae'r peiriant diheintio dwylo di-gyffwrdd wedi'i gynllunio i chwistrellu diheintydd dwylo neu alcohol, a darparu dos awtomatig o chwistrell, sy'n galluogi diheintio dwylo cyflym a hawdd ac yn cyflawni hylendid dwylo gorau posibl.
Cyfleus a Hylan: rhowch eich llaw o dan y synhwyrydd i gychwyn y dosbarthwr sebon, gallwch osgoi croes-heintio yn effeithiol heb gyffwrdd â'r dosbarthwr sebon. Addas ar gyfer mannau cyhoeddus fel swyddfeydd, gwestai, ysbytai, sefydliadau meddygol, ysgolion, ac ati.
| Rhif Eitem: | DAZ-BOX gyda Stand Llawr |
| Maint y Cynnyrch: | 410x200x120mm |
| Lliw: | Arian |
| Capasiti: | 2500ml |
| Deunydd: | Metel gyda gorchudd powdr wedi'i orffen |
| Amser Dosbarthu: | 0.2-0.5e |
| Pellter Dosbarthu | 1.5-3 modfedd |
| Stand Llawr: | Deunydd hambwrdd: Metel gyda gorchudd powdr Deunydd Tiwb: Alwminiwm gyda gorchudd powdr Deunydd Sylfaen y Stand: Dur gyda gorchudd powdr |
| Math o Bwmp: | Gollwng/Chwistrellu/Ewyn dewisol |
| Cyflenwad Trydan 1: | Trydan DC |
| Cyflenwad Trydan 2: | 4*Batris Maint C |
| Bywyd Batri Ehang: | >30,000 o Feiciau |
| Tystysgrif | CE, RoHS, FCC |
| Pecynnu: | 1 set/carton |
| Maint y Carton: | 47X36.5X39.5cm |
| Gogledd-orllewin/Gorllewin-orllewin: | 9.5/10.35kg |




Ers ei sefydlu, mae ein ffatri wedi bod yn datblygu cynhyrchion o'r radd flaenaf gan lynu wrth yr egwyddor
o ansawdd yn gyntaf. Mae ein cynnyrch wedi ennill enw da rhagorol yn y diwydiant ac yn werthfawr ac yn ddibynadwy ymhlith cwsmeriaid hen a newydd.