| Maint | 126.2*182.2*271.5mm |
| Deunydd | Plastig PP |
| Lliw | Gwyn |
| Capasiti | 1000ml |
| Cyflenwad Pŵer | Batris AA/18650 a Thrydan USB |
| Cynnwys | dosbarthwr x1 |
| Cebl USB x1 | |
| Llawlyfr x1 | |
| Bwcl cefnogol x1 | |
| Sgriwiau gosod wal x2 | |
| Hambwrdd diferu x1 | |
| Twnel x1 | |
| Hambwrdd clawr cefn x1 | |
| Maint y carton | 12 darn/carton |
| Maint y carton meistr | 57×44.5×33.5 CM |
| Pwysau | 12.2 kg/Carton |
| Sylwadau | nid yw batris ac addasydd USB wedi'u cynnwys yn y pecyn |


Nodweddion:
Wedi'i weithredu'n awtomatig gan synhwyrydd: mae'r dosbarthwr sebon diheintio dwylo digyffwrdd wedi'i gynllunio ar gyfer diheintydd dwylo, gel neu alcohol, ac mae'n darparu dos awtomatig o chwistrell, sy'n galluogi diheintio dwylo'n gyflym ac yn hawdd ac yn dileu croeshalogi.
Lleoliadau lluosog: gellir ei osod ar benbwrdd a hefyd ei osod ar wal neu drybedd, sy'n gyfleus i'w ddefnyddio mewn gwahanol leoedd.
Wedi'i Bweru gan Fatri ac yn Ailwefradwy: mae'r dosbarthwr sebon alcohol hwn yn cael ei bweru gan 4 darn o fatris AA neu 2 ddarn o fatris 18650, gellir ei bweru hefyd gan gebl math-c. (Nid oes ganddo addasydd gwefru na batris)
Cyfleus a Hylan: rhowch eich llaw o dan y synhwyrydd i gychwyn y dosbarthwr, gallwch osgoi croes-heintio yn effeithiol. Mae'n addas ar gyfer mannau cyhoeddus fel swyddfeydd, gwestai, ysbytai, sefydliadau meddygol, ysgolion, ac ati.
Ers ei sefydlu, mae ein ffatri wedi bod yn datblygu cynhyrchion o'r radd flaenaf gan lynu wrth yr egwyddor
o ansawdd yn gyntaf. Mae ein cynnyrch wedi ennill enw da rhagorol yn y diwydiant ac yn werthfawr ac yn ddibynadwy ymhlith cwsmeriaid hen a newydd.