Fideo
Manyleb
| Rhif Eitem: | K9 Pro Plus |
| Maint y Cynnyrch: | 121.7×131.5×302 mm |
| Foltedd: | 5V 2A |
| Capasiti: | 1200ml |
| Mesur Pellter: | 2-10cm |
| Cyfaint y Sain: | Addasadwy lefel 1-4 |
| Dos: | 0.1-2ml addasadwy |
| Gosod: | Wedi'i osod ar y wal, bwrdd gwaith, stondin tripod |
| Math o Bwmp: | Dewisol (Pwmp Chwistrell/Gollwng/Ewyn) |
| Ystod Mesur: | 30℃-39℃(86℉-102.2℉) |
| Tymheredd Larwm: | Addasadwy |
| Tystysgrif: | CE, ROHS, FCC |
| Darlledir mewn 18 iaith: | |
| Tsieinëeg, Saesneg, Sbaeneg, Japaneg, Portiwgaleg, Coreeg, Almaeneg, Ffrangeg, Rwsieg, Eidaleg, Arabeg, Twceg, Gwlad Thai, Cambodia, Indoneseg, Bengaleg, Hindi, Fietnameg | |
| Pecynnu: | 1pc/blwch lliw; 9 pcs/carton |
| Blwch Lliw yn Cynnwys: | Dosbarthwr x1Cebl USB x1Llawlyfr x1Bwcl cefnogol x1 Sgriwiau gosod wal x2 Hambwrdd diferu x1 Twnel x1 Hambwrdd clawr cefn x1 Maint carton: 9 pcs/carton Maint y carton meistr: 49x49x36 CM Pwysau: 11.6 kg/Carton Sylwadau: nid yw batris ac addasydd USB wedi'u cynnwys yn y pecyn |
| Maint y Blwch Lliw: | 15.5×15.5×31.5cm |
| Maint y Carton: | 49x495x36cm |
| Gogledd-orllewin/Gorllewin-orllewin: | 9.45/11.60kg |
Nodweddion:
1. Gellir ei osod ar benbwrdd, wal, tripod
2. Yn cefnogi 18 iaith
3. Ffynonellau pŵer: USB, 4 batri AA neu 2 batri 18650
4. Patent hunan-berchen, CE, ROHS, wedi'i gymeradwyo gan FCC
5. Ffroenellau lluosog: chwistrellu, gollwng, ewyn
7. OEM ac ODM ar gael


Gwasanaeth Cwsmeriaid:
1. Bydd eich ymholiad sy'n ymwneud â'n cynnyrch neu bris yn cael ei ateb o fewn 24 awr.
2. Cadwch ati i hysbysu ein cwsmeriaid am y broses gynhyrchu a helpu i drefnu archwiliad ansawdd os oes angen.
3. Gwarant blwyddyn a gwasanaeth ôl-werthu cyfrifol.
4. Tîm gwerthu a pheirianwyr proffesiynol i sicrhau profiad prynu da.
Sicrhau ansawdd:
1. Mae pob proses gynhyrchu yn cael ei harchwilio gan ein tîm QC
2. Mae peiriannydd proffesiynol yn sicrhau ansawdd
3. Mae tystysgrifau CE, FCC, ROHS wedi'u cymeradwyo ac mae ganddynt batentau hunan-berchen
4. Gwarant blwyddyn
Ers ei sefydlu, mae ein ffatri wedi bod yn datblygu cynhyrchion o'r radd flaenaf gan lynu wrth yr egwyddor
o ansawdd yn gyntaf. Mae ein cynnyrch wedi ennill enw da rhagorol yn y diwydiant ac yn werthfawr ac yn ddibynadwy ymhlith cwsmeriaid hen a newydd.