Fideo
Nodweddion:
Mesur tymheredd pellter hir: gyda synhwyrydd o ansawdd uchel y tu mewn, gall dosbarthwr sebon thermomedr sebon hylif K9 Pro F fonitro tymheredd hyd at 3m, sy'n addas iawn i'w ddefnyddio mewn mannau cyhoeddus, fel ysgol, gwesty, ysbyty, canolfan siopa, ac ati.
Arddull wedi'i osod ar y wal: mae dosbarthwr diheintydd awtomatig wedi'i osod ar y wal yn gweithio'n dda i gadw wyneb y cownter yn rhydd o annibendod ac yn lân.
Wedi'i Bweru gan Fatri ac yn Ailwefradwy: mae'r dosbarthwr sebon alcohol hwn yn cael ei bweru gan fatris AA neu 18650, a gellir ei bweru hefyd gan addasydd. (Nid yw wedi'i gyfarparu ag addasydd gwefru na batris).
Cyfleus a Hylan: rhowch eich llaw o dan y synhwyrydd i gychwyn y dosbarthwr sebon awtomatig, gallwch osgoi croes-heintio yn effeithiol heb gyffwrdd â'r dosbarthwr sebon. Yn addas ar gyfer mannau cyhoeddus fel swyddfeydd, gwestai, ysbytai, sefydliadau meddygol, ysgolion, ac ati. Mae'n mesur tymheredd y dwylo a'r talcen ar yr un pryd.


| Rhif Eitem: | K9 Pro F |
| Maint y Cynnyrch: | 121.7×131.5×302 mm |
| Foltedd: | 5V 2A |
| Capasiti: | 1200ml |
| Mesur Pellter: | 3m |
| Cyfaint y Sain: | Addasadwy lefel 1-4 |
| Dos: | 0.1-2ml addasadwy |
| Gosod: | Wedi'i osod ar y wal, bwrdd gwaith, stondin tripod |
| Math o Bwmp: | Dewisol (Pwmp Chwistrell/Gollwng/Ewyn) |
| Ystod Mesur: | 30℃-39℃(86℉-102.2℉) |
| Tymheredd Larwm: | Addasadwy |
| Tystysgrif: | CE, ROHS, FCC |
| Darlledir mewn 18 iaith: | |
| Tsieinëeg, Saesneg, Sbaeneg, Japaneg, Portiwgaleg, Coreeg, Almaeneg, Ffrangeg, Rwsieg, Eidaleg, Arabeg, Twceg, Gwlad Thai, Cambodia, Indoneseg, Bengaleg, Hindi, Fietnameg | |
| Pecynnu: | 1pc/blwch lliw; 9pcs/carton |
| Blwch Lliw yn Cynnwys: | Dosbarthwr x1Cebl USB x1Llawlyfr x1Bwcl cefnogol x1Sgriwiau gosod wal x2Badr diferu x1Twnnel x1Badr clawr cefn x1Nifer y carton: 9 darn/cartonMaint y carton meistr: 49x495x35 CMPwysau: 11.6 kg/Carton Sylwadau: nid yw batris ac addasydd USB wedi'u cynnwys yn y pecyn |
| Maint y Blwch Lliw: | 15.5×15.5×31.5cm |
| Maint y Carton: | 49x495x35cm |
| Gogledd-orllewin/Gorllewin-orllewin: | 9.45/11.60kg |
| Rhif Eitem: | K9 Pro F |
| Maint y Cynnyrch: | 121.7×131.5×302 mm |
| Foltedd: | 5V 2A |
| Capasiti: | 1200ml |
| Mesur Pellter: | 3m |
| Cyfaint y Sain: | Addasadwy lefel 1-4 |
| Dos: | 0.1-2ml addasadwy |
| Gosod: | Wedi'i osod ar y wal, bwrdd gwaith, stondin tripod |
| Math o Bwmp: | Dewisol (Pwmp Chwistrell/Gollwng/Ewyn) |
| Ystod Mesur: | 30℃-39℃(86℉-102.2℉) |
| Tymheredd Larwm: | Addasadwy |
| Tystysgrif: | CE, ROHS, FCC |
| Darlledir mewn 18 iaith: | |
| Tsieinëeg, Saesneg, Sbaeneg, Japaneg, Portiwgaleg, Coreeg, Almaeneg, Ffrangeg, Rwsieg, Eidaleg, Arabeg, Twceg, Gwlad Thai, Cambodia, Indoneseg, Bengaleg, Hindi, Fietnameg | |
| Pecynnu: | 1pc/blwch lliw; 9pcs/carton |
| Blwch Lliw yn Cynnwys: | Dosbarthwr x1Cebl USB x1Llawlyfr x1Bwcl cefnogol x1Sgriwiau gosod wal x2Badr diferu x1Twnnel x1Badr clawr cefn x1Nifer y carton: 9 darn/cartonMaint y carton meistr: 49x495x35 CMPwysau: 11.6 kg/Carton Sylwadau: nid yw batris ac addasydd USB wedi'u cynnwys yn y pecyn |
| Maint y Blwch Lliw: | 15.5×15.5×31.5cm |
| Maint y Carton: | 49x495x35cm |
| Gogledd-orllewin/Gorllewin-orllewin: | 9.45/11.60kg |
Ers ei sefydlu, mae ein ffatri wedi bod yn datblygu cynhyrchion o'r radd flaenaf gan lynu wrth yr egwyddor
o ansawdd yn gyntaf. Mae ein cynnyrch wedi ennill enw da rhagorol yn y diwydiant ac yn werthfawr ac yn ddibynadwy ymhlith cwsmeriaid hen a newydd.