Fideo
Nodweddion:
Wedi'i weithredu'n awtomatig gan synhwyrydd: mae'r dosbarthwr sebon diheintio dwylo di-gyffwrdd wedi'i gynllunio i niwblo diheintydd dwylo neu alcohol, a darparu dos awtomatig o chwistrell, sy'n galluogi diheintio dwylo'n gyflym ac yn hawdd ac yn dileu croeshalogi, gan gyflawni hylendid dwylo gorau posibl.
Arddull wedi'i osod ar y wal: mae dosbarthwr diheintydd wedi'i osod ar y wal yn gweithio'n dda i gadw wyneb y cownter yn rhydd o annibendod.
Wedi'i Bweru gan Fatri ac yn Ailwefradwy: mae'r dosbarthwr sebon alcohol hwn yn cael ei bweru gan fatris, a gellir ei bweru gan addasydd hefyd. (Nid yw wedi'i gyfarparu ag addasydd gwefru na batris)
Cyfleus a Hylan: rhowch eich llaw o dan y synhwyrydd i gychwyn y dosbarthwr sebon, gallwch osgoi croes-heintio yn effeithiol heb gyffwrdd â'r dosbarthwr sebon. Addas ar gyfer mannau cyhoeddus fel swyddfeydd, gwestai, ysbytai, sefydliadau meddygol, ysgolion, ac ati. Mae'n mesur tymheredd y dwylo a'r talcen ar yr un pryd.









| Paramedrau Technolegol | |
| Batri | 4 x batris AA, 2 x batris 18650 neu USB |
| Deunyddiau | ABS+HDPE o'r radd flaenaf, heb ei adfer |
| Lliw | gwyn, gellir addasu lliwiau eraill |
| Dimensiwn | 121.7×131.5×302 mm |
| Capasiti | 1200 ml |
| Cywirdeb | ±0.2°C |
| Tymheredd yr amgylchedd | 10-40°C (15°C-35°C yw'r gorau) |
| Ystod fesur | 0-50°C |
| Math o larwm | yn fflachio+bipio “DIDIDI” |
| Mathau o ffroenellau | Dewisol (Pwmp Chwistrell/Gollwng/Ewyn) |
| Lleoliad | Wedi'i osod ar y wal, bwrdd gwaith, stondin tripod |
Mae'r pecyn yn cynnwys:
Dosbarthwr x1
Cebl USB x1
Llawlyfr x1
Bwcl cefnogol x1
Sgriwiau gosod wal x2
Hambwrdd diferu x1
Twnel x1
Hambwrdd clawr cefn x1
Maint carton: 9 pcs/carton
Maint y carton meistr: 49x49x36 CM
Pwysau: 11.6 kg/Carton
Sylwadau: nid yw batris ac addasydd USB wedi'u cynnwys yn y pecyn
Ers ei sefydlu, mae ein ffatri wedi bod yn datblygu cynhyrchion o'r radd flaenaf gan lynu wrth yr egwyddor
o ansawdd yn gyntaf. Mae ein cynnyrch wedi ennill enw da rhagorol yn y diwydiant ac yn werthfawr ac yn ddibynadwy ymhlith cwsmeriaid hen a newydd.