Synhwyrydd awtomatig wedi'i weithredu: mae'r peiriant diheintio dwylo di-gyffwrdd wedi'i gynllunio inebulaeglanweithydd dwylo neu alcohol, a darparu dos awtomatig o chwistrell, sy'n galluogi diheintio dwylo cyflym a hawdd a chyflawnieshylendid dwylo gorau posibl.
Cyfleus a Hylan:jRhowch eich llaw o dan y synhwyrydd i gychwyn y dosbarthwr sebon, gallwch osgoi croes-heintio yn effeithiol heb gyffwrdd â'r dosbarthwr sebon. Addas ar gyfer mannau cyhoeddus fel swyddfeydd, gwestai, ysbytai, sefydliadau meddygol, ysgolion, ac ati.






| Rhif Eitem: | F12 |
| Maint y Cynnyrch: | 126.2*18m2.2*271.5m |
| Foltedd: | 5V 2A |
| Capasiti: | 1000ml |
| Mesur Pellter: | 2-10cm |
| Cyfaint y Sain: | Addasadwy lefel 1-4 |
| Dos: | 0.1-2ml addasadwy |
| Gosod: | Wedi'i osod ar y wal, bwrdd gwaith, stondin tripod |
| Math o Bwmp: | Dewisol (Pwmp Chwistrell/Gollwng/Ewyn) |
| Ystod Mesur: | 0℃-42℃(0℉-107.6℉) |
| Tymheredd Gweithio: | 10-40℃(50℉-104℉) |
| Tymheredd Larwm: | Addasadwy (37.3-39 ℃) |
| Pŵer Gan: | Batri AA, batri 18650, trydan Math C |
| Tystysgrif: | CE, ROHS, FCC |
| Darlledir mewn 18 iaith: | |
| Tsieinëeg, Saesneg, Sbaeneg, Japaneg, Portiwgaleg, Coreeg, Almaeneg, Ffrangeg, Rwsieg, Eidaleg, Arabeg, Twceg, Gwlad Thai, Cambodia, Indoneseg, Bengaleg, Hindi, Fietnameg | |
| Pecyn F12: | 1pc/blwch lliw; 12pcs/carton |
| Mae un blwch lliw yn cynnwys: 1x dosbarthwr, 1x hambwrdd diferu, 1x llawlyfr, 1x cebl USB, 2x sgriwiau wal. | |
| 14x14x30cm | |
| 57×44.5×30.5cm | |
| 9.80/12.90kg | |
| Pecyn Tripod: | 1pc/blwch brown; 20pcs/carton |
| 71X38X32cm | |
| 15.8/16.5kg | |
Ers ei sefydlu, mae ein ffatri wedi bod yn datblygu cynhyrchion o'r radd flaenaf gan lynu wrth yr egwyddor
o ansawdd yn gyntaf. Mae ein cynnyrch wedi ennill enw da rhagorol yn y diwydiant ac yn werthfawr ac yn ddibynadwy ymhlith cwsmeriaid hen a newydd.