Dosbarthwr Aerosolyn ddyfais a all wella ansawdd aer mannau byw a gweithio, puro aer yn awtomatig, ac ychwanegu persawr. Gall ddileu amrywiol arogleuon yn yr awyr, a gall sterileiddio, a chynnal persawr yr awyr dan do yn gyson, sy'n ddiniwed i'r corff dynol. Mae sbeisys yn cael eu tynnu o blanhigion naturiol. Mae gan bersawrau naturiol effaith adfywiol ac adfywiol. Fe'i defnyddir ar gyfer chwistrellu ail-lenwi aerosol i gynyddu arogl braf ar gyfer toiled, gwesty, swyddfa, ystafell gyfarfod, ystafell ymolchi, ac ati.
| Rhif Eitem: | ADS01 |
| Maint y Cynnyrch: | 212x90x90 mm |
| Lliw: | Gwyn |
| Deunydd: | PP |
| Pwysau Cynnyrch: | 185g |
| Amser Cyfwng: | 5/15/30 munud (addasadwy) |
| Cyflenwad Pŵer: | 2 x Batris AA (heb eu cynnwys) |
| Dos: | 0.1ml |
| Gosod: | Wedi'i osod ar y wal, bwrdd gwaith |
| Capasiti Aerosol Cydnaws: | 300ml |
| Maint yr Aerosol Cydnaws (U x Diam.): | Tua 14 x 6.5cm |
| Cais: | ystafell ymolchi gartref, ystafell ymolchi gyhoeddus, gwesty, bwyty a mwy |
| Pecyn Wedi'i gynnwys:: | 1 x AwtomatigDosbarthwr Aerosol(nid yw'r batri na'r aerosol wedi'u cynnwys) |
| Tystysgrif: | CE, ROHS, FCC |
| Pecynnu: | 24pcs/carton, pacio diogel |
| Maint y Carton: | 50X38X22 cm |
| Gogledd-orllewin/Gorllewin-orllewin: | 4.39/4.98 kg |
CwmniProses QC dosbarthwyr sebon
1. Arolygu deunydd crai a rhannau sbâr, pasio 100%
2. Arolygu'r broses weithgynhyrchu, pasio 100%
3. Prawf cynhyrchion gorffenedig, megis cyflenwad pŵer, calibradu a mesur tymheredd, swyddogaeth pwmp, ac ati, pasio 100%
Mae Shenzhen Siweiyi Technology Co., Ltd yn wneuthurwr profiadol wedi'i leoli yn Shenzhen, Tsieina, gyda pheiriannau cynhyrchu uwch, tîm Ymchwil a Datblygu profiadol, ffatri sy'n cwmpasu mwy na 3000 ㎡, rydym yn cynhyrchu gwahanol ddosbarthwyr diheintydd dwylo yn bennaf.
Mae gan ein dosbarthwyr sebon wahanol gymwysiadau, fel gwesty, cartref, swyddfa, ysgol, canolfan siopa, ac ati, gyda neu heb fesur tymheredd, a gellir eu gosod ar benbwrdd, wal neu drybedd, a chael llawer o batentau a thystysgrifau fel CE, RoHs, FCC.
Rydym nid yn unig yn cynnig cynhyrchion, ond hefyd yn cyflenwi dyluniadau byr, cyflawn ac unigol yn ôl gofynion cwsmeriaid. Mae gennym dîm QC proffesiynol ac rydym yn sicrhau bod pob cynnyrch yn cael ei archwilio yn seiliedig ar feini prawf AQL cyn ei anfon.
Ers ei sefydlu, mae ein ffatri wedi bod yn datblygu cynhyrchion o'r radd flaenaf gan lynu wrth yr egwyddor
o ansawdd yn gyntaf. Mae ein cynnyrch wedi ennill enw da rhagorol yn y diwydiant ac yn werthfawr ac yn ddibynadwy ymhlith cwsmeriaid hen a newydd.