Mae dosbarthwr persawr aer awtomatig Siweiyi yn ddosbarthwr maint safonol, sy'n cael ei weithredu gan fatri, sy'n dosbarthu chwistrellau aerosol yn awtomatig ar gyfnodau wedi'u rhaglennu. Mae'n gweithio fwyaf effeithiol pan gaiff ei osod ar y wal o leiaf saith troedfedd uwchben y llawr.
| Rhif Eitem: | ADS05 |
| Maint y Cynnyrch: | 212x90x90 mm |
| Lliw: | Gwyn |
| Deunydd: | PP |
| Pwysau Cynnyrch: | 185g |
| Amser Cyfwng: | 5 / 15 / 30 munud (addasadwy) |
| Cyflenwad Pŵer: | 2 x Batris AA (heb eu cynnwys) |
| Dos: | 0.1ml |
| Gosod: | Wedi'i osod ar y wal, bwrdd gwaith |
| Capasiti Aerosol Cydnaws: | 300ml |
| Maint yr Aerosol Cydnaws (U x Diam.): | Tua 14 x 6.5cm |
| Cais: | ystafell ymolchi gartref, ystafell ymolchi gyhoeddus, gwesty, bwyty a mwy |
| Pecyn Wedi'i gynnwys:: | 1 x Dosbarthwr Aerosol Awtomatig (nid yw'r batri na'r aerosol wedi'u cynnwys) |
| Tystysgrif: | CE, ROHS |
| Pecynnu: | 24 darn/carton |
| Maint y Carton: | 50X38X22cm |
| Gogledd-orllewin/Gorllewin-orllewin: | 4.39/4.98kg |
Ers ei sefydlu, mae ein ffatri wedi bod yn datblygu cynhyrchion o'r radd flaenaf gan lynu wrth yr egwyddor
o ansawdd yn gyntaf. Mae ein cynnyrch wedi ennill enw da rhagorol yn y diwydiant ac yn werthfawr ac yn ddibynadwy ymhlith cwsmeriaid hen a newydd.